Burudani

Young Dee aomba radhi kwa picha hii na Amber Lulu kusamba mitandaoni.

By  | 
Share Habari Na Marafiki Zako

Kupitia instagram yake , Paka Rapa Young Dee ameomba radhi kwa picha hii na Amber Lulu iliyosamba mitandaoni.

“Nasikitishwa kwa picha inayosambaa mitandaoni.. imevuja bila ridhaa yangu ni picha iliyokua imepigwa behind the scene lengo haswa la photoshoot ni aina hii mpya ya mavazi ya aina ya ki”Scortish” kama sketi. Naomba radhi sana kwa hili! Na kwa mashabiki wote!😒 So sad!”

#SammisagoNEWS

Weka Comments Hapa

Open